Jawo Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kaya Don Albasa Tafarnuwa Salatin Tushen

Takaitaccen Bayani:

TD-KW-ST-014 Karamin Kayan Kayan Kayan Abinci

Chopper Abinci, 500ML Mai sarrafa Abinci Mai ɗorewa, Manual Slicer and Dicer, Janye Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kawa na Tafarnuwa, Albasa, Kayan lambu, Salati, Pepper


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

Girman samfur 9*8.5cm
Nauyin Abu 188g ku
Kayan abu Bakin Karfe+ABS+PET
Launi Pink/baki

Sabis

Salon Shiryawa Karton
Girman tattarawa  
Ana Loda Kwantena  
OEM Jagorar Lokacin Kusan kwanaki 35
Custom Za a iya canza launi / girman / shiryawa,
amma MOQ yana buƙatar 500pcs kowane oda.

 

Game da wannan abu

 

  • ✔ KYAUTA KYAUTA KYAUTA - Wannan karamin chopper an yi shi da kayan filastik masu inganci, wanda ba shi da lahani ga jikin ɗan adam. shredder kayan lambu yana da nau'ikan bakin karfe guda uku da aka gina a ciki 304, waɗanda ke da ƙarfin hana tsatsa da kuma lalata. Ƙarƙashin yankan ƙasa yana da kusurwar digiri 45 don mafi kyawun sara da haɗuwa.
  • ✔ CIGABA DA LOKACI - Yanke nau'ikan abinci iri-iri a cikin daƙiƙa guda tare da jan igiya, wanda ke jujjuya tarkacen bakin karfe mai kaifi mai kaifi.
  • ✔ RUWA DA SAUQI TSAFTA - Ba'a caje guntun albasa kaɗan kuma ana iya wanke shi gaba ɗaya. Za a iya kurkure gabaɗayan saran tafarnuwa kai tsaye bayan an yi amfani da su, sannan za a iya ajiye na'urar sarrafa abinci a gefe ta bushe.
  • ✔ PORTABLE - Wannan yankakken tafarnuwa yana da fa'idodin ƙananan girman, sauƙin ɗauka, da ajiyar sarari. Yana iya ɗaukar ƙananan buƙatu a rayuwa kuma kyakkyawan zaɓi ne don gida ko zango.
  • ✔ KYAU - Yawan wannan samfurin shine 500ml, wanda ya isa ya sarrafa wasu abinci na yau da kullun.

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka